Nhà góc 2 mặt hẻm 3m Nguyễn Công Hoan 23m² giá 5.2 tỷ - Đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà góc 2 mặt hẻm 3m Nguyễn Công Hoan 23m² giá 5.2 tỷ - Đầu tư sinh lời!

5.2 tỷ
23 m² - 226 triệu/m²

Phường 17, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
23 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà góc tuyệt đẹp tại đường Nguyễn Công Hoan, phường 7, quận Phú Nhuận. Căn nhà này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực sôi động với ẩm thực Phan Xích Long.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp mới và phòng khách có sofa
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, chưa ở, thiết kế hiện đại và tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu ẩm thực Phan Xích Long, phong phú và đa dạng món ăn
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận khác qua hệ thống giao thông phát triển
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học và bệnh viện, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,2 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh