Nhà Gò Vấp 74m² giá 6.75 tỷ - Xe hơi đỗ cửa, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Gò Vấp 74m² giá 6.75 tỷ - Xe hơi đỗ cửa, kinh doanh tốt!

6.75 tỷ
74 m² - 91 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
74 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mặt tiền thụt kinh doanh cực tốt tại Gò Vấp, ngay chợ Phạm Văn Bạch sầm uất. Vừa ở, vừa kinh doanh, lại có dòng tiền cho thuê ổn định 10 triệu/tháng, pháp lý minh bạch sẵn sàng giao dịch!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:74m² (ngang 3.1m, dài 23.5m, nở hậu nhẹ)
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố, gồm 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ ở trệt tiện lợi), 2 nhà vệ sinh, sân để xe rộng rãi. Mặt bằng đang kinh doanh, nhà còn rất mới.
  • Đặc điểm:Mặt tiền thụt kinh doanh hiệu quả, xe hơi đỗ cửa ngày đêm thuận tiện. Vị trí đắc địa ngay chợ Phạm Văn Bạch và gần siêu thị Emart. Pháp lý sổ hồng chuẩn, công chứng sang tên nhanh chóng. Đang có hợp đồng thuê 10 triệu/tháng mang lại thu nhập đều đặn.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay cạnh chợ Phạm Văn Bạch sầm uất, tiện lợi cho việc mua sắm và kinh doanh.
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến siêu thị Emart Phan Huy Ích, đáp ứng mọi nhu cầu tiêu dùng.
  • Gần các trường học uy tín như THCS An Nhơn, Tiểu học An Hội, thuận tiện cho con em đi học.
  • Khu vực có đầy đủ tiện ích y tế, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính như Phan Huy Ích, Quang Trung, thuận tiện di chuyển.
  • Hẻm xe hơi rộng rãi, giao thông thuận tiện, đảm bảo an ninh cho khu dân cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6.75 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư kết hợp kinh doanh tại nhà, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao từ việc cho thuê ổn định. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự tiện nghi, sầm uất và muốn sở hữu tài sản có pháp lý vững chắc.