Nhà Gò Vấp 42m² giá 5.89 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Gò Vấp 42m² giá 5.89 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng ở ngay!

5.89 tỷ
42 m² - 140 triệu/m²

14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Gò Vấp! Đây là một ngôi nhà 3 tầng với thiết kế hiện đại, không chỉ đáp ứng nhu cầu sống thoải mái mà còn mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, ban công, giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà hướng Tây Nam, hẻm an ninh rộng 3m, cách đường xe hơi chỉ 15m, được tặng kèm nội thất theo nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Gò Vấp
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.89 tỷ VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an toàn, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!