Nhà Gò Vấp 27.3m² giá 3.99 tỷ - Nhà mới đón Tết, thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Gò Vấp 27.3m² giá 3.99 tỷ - Nhà mới đón Tết, thương lượng ngay!

3.99 tỷ
27.3 m² - 146 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
27.3 m²

Chào mừng đến với căn nhà tuyệt vời tại Phan Văn Trị, Gò Vấp! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà mới, hoàn hảo cho mùa Tết sắp tới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.3m²
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ An Nhơn, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, cấp 2 khoảng 500m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận Gò Vấp và các khu vực lân cận
  • Gần các tuyến xe buýt và trạm Metro tương lai, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.99 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm tại khu vực Gò Vấp và những ai muốn tìm một không gian sống ấm cúng, hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!