Nhà Gò Dầu, Tân Quý 145m² giá 7.5 tỷ - Đỗ cửa ô tô, 3 tầng, 4 phòng ngủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Gò Dầu, Tân Quý 145m² giá 7.5 tỷ - Đỗ cửa ô tô, 3 tầng, 4 phòng ngủ

7.5 tỷ
145 m² - 52 triệu/m²

Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
145 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Gò Dầu, phường Tân Quý, quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 145m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 tầng, không gian sống thoải mái cho gia đình đông thành viên
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, có thể đỗ ô tô ngay trước cửa, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Quý, chỉ mất 5 phút đi bộ để mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Tân Quý 700m, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ cách bệnh viện 115 khoảng 1km, đảm bảo y tế gần gũi
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và dễ dàng kết nối đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị tăng trưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!