Nhà gỗ 2 mặt tiền đẹp tại Thủ Đức 237m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà gỗ 2 mặt tiền đẹp tại Thủ Đức 237m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

42 tỷ
237 m² - 177 triệu/m²

Bình Trưng Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
237 m²

Đầu tư ngay vào bất động sản đẳng cấp với nhà gỗ 2 mặt tiền tọa lạc tại vị trí vàng của TP. Thủ Đức! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian vừa để ở, vừa để kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 237m² (~15 x 16m) – vuông vức, nở hậu nhẹ phong thủy cực đẹp
  • Bố trí: Nhà gỗ nguyên khối phong cách cổ điển, không gian ấm cúng, hiện đang hoạt động kinh doanh café sân vườn kết hợp nhà ở nghỉ dưỡng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng, sổ hồng, đất ở đô thị lâu dài sở hữu riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Lakeview – Global City, thuận tiện cho việc kết nối với cộng đồng dân cư văn minh
  • Cách chợ Bình Trưng Đông và UBND chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trường học và bệnh viện Quận 2, Bệnh viện Lê Văn Thịnh, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, chỉ 15 phút đến Thủ Thiêm và Quận 1, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản tiềm năng với khả năng sinh lời cao, hoặc cho những ai yêu thích không gian sống ấm cúng, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam