Nhà gần Cổng 11, Phường Phước Tân 95m² giá 2 tỷ - Tặng nội thất mới trị giá 80 triệu! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà gần Cổng 11, Phường Phước Tân 95m² giá 2 tỷ - Tặng nội thất mới trị giá 80 triệu!

2000 tỷ
95 m² - 21053 triệu/m²

Phường Phước Tân, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Phường Phước Tân, nơi mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Ngôi nhà mới hoàn thiện với sổ hồng riêng, thổ cư đầy đủ, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (5 x 19m)
  • Bố trí: Không gian rộng rãi, xây dựng kiên cố, bảo hành 2 năm
  • Đặc điểm: Tặng nội thất mới trị giá 80 triệu, chính chủ xây dựng, chăm chút từng chi tiết

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực Cổng 11, thuận tiện đi lại
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Các dịch vụ như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện trong bán kính 2km
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2 tỷ
  • Hỗ trợ vay ngân hàng: Vietcombank & BIDV lên đến 75% tài sản
  • Trả trước: Chỉ 650 triệu, dọn vào đón Tết ngay

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những gia đình trẻ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và an toàn cho trẻ nhỏ.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được xem nhà thực tế và sở hữu ngay ngôi nhà mơ ước này!