Nhà đường Chiến Lược Bình Chánh 31m² giá 4.45 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đường Chiến Lược Bình Chánh 31m² giá 4.45 tỷ - Ô tô vào tận nhà

4.45 tỷ
31 m² - 144 triệu/m²

Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

15 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
31 m²

Sở hữu nhà riêng kết cấu sẵn đẹp trên đường Chiến Lược, Bình Chánh với thiết kế 1 trệt 2 lầu, hẻm xe hơi thuận tiện di chuyển, phù hợp gia đình cần không gian ở ổn định ngay TP.HCM.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:31m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm:Nhà nằm trên đường Chiến Lược, vào hẻm xe hơi, công năng đầy đủ cho gia đình nhiều thế hệ, phù hợp mua ở kết hợp khai thác cho thuê phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Kết nối nhanh ra trục đường Chiến Lược, thuận tiện di chuyển về khu vực Bình Tân và các quận lân cận
  • Khu dân cư hiện hữu, dễ tiếp cận chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi và nhu cầu mua sắm hằng ngày
  • Xung quanh có hệ thống trường học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ an cư lâu dài
  • Dễ dàng tiếp cận các phòng khám, nhà thuốc và tiện ích thiết yếu phục vụ sinh hoạt thường nhật
  • Hẻm xe hơi giúp việc đưa đón người thân, vận chuyển đồ đạc và đi lại hằng ngày thuận tiện hơn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.45 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ, gia đình đông thành viên cần nhiều phòng ngủ hoặc người mua ưu tiên nhà có sẵn kết cấu để vào ở sớm, đồng thời vẫn đảm bảo khả năng kết nối giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Cơ hội sở hữu nhà đẹp khu dân cư ổn định không chờ lâu, hãy liên hệ ngay để xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp.