Nhà Dương Bá Trạc, Quận 8, 62.4m² giá 7 tỷ - Kết cấu 4 tầng hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Dương Bá Trạc, Quận 8, 62.4m² giá 7 tỷ - Kết cấu 4 tầng hiện đại!

7 tỷ
62.4 m² - 112 triệu/m²

Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Năm xây dựng
2025
Diện tích
62.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Dương Bá Trạc, phường 1, quận 8, TP. Hồ Chí Minh. Ngôi nhà 4 tầng này không chỉ đẹp mà còn đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho cuộc sống hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62.4m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu BTCT 4 tầng, hoàn công đầy đủ giấy tờ và sổ hồng, dự kiến hoàn thành vào năm 2025.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Rạch Ông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Bệnh viện và trung tâm y tế gần đó, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Chỉ mất vài phút để đến trung tâm thương mại Aeon Mall Tạ Quang Bửu, nơi có nhiều dịch vụ và giải trí.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển sang quận 5, quận 1 và quận 7.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!