Nhà Dòng Tiền 8.5 Tầng Mặt Tiền 8m Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm - 38 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Dòng Tiền 8.5 Tầng Mặt Tiền 8m Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm - 38 Tỷ

38 tỷ
124 m² - 306 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
30 Phòng
Phòng tắm
30 Phòng
Diện tích
124 m²

Nhà Dòng Tiền Đắc Địa - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh - Dòng Tiền Ổn Định Hàng Tháng

Sở hữu ngay tòa nhà 8.5 tầng mặt tiền 8m cực kỳ quyền lực tại trung tâm phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, tiềm năng khai thác dòng tiền cho thuê cực lớn, phù hợp cho nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m²
  • Bố trí: 8.5 tầng bao gồm: Tầng 1 để xe rộng rãi, Tầng 2-6 mỗi tầng 5 phòng khép kín, Tầng 7 có 4 phòng khép kín, Tầng 8 có 1 phòng lớn, sân phơi và khu vực trà chill.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8m vuông vắn, hướng Bắc, thiết kế hiện đại với gara ô tô, thang máy xịn, đầy đủ PCCC, thang thoát hiểm. Bao gồm 30 phòng khép kín, đang vận hành cho thuê với doanh thu ước tính 168 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Xuân Đỉnh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Công viên Hòa Bình chỉ vài bước chân, không gian xanh mát, thư giãn.
  • Liền kề trung tâm điện máy HC, mua sắm tiện lợi.
  • Đường thông ra Xuân La, Phạm Văn Đồng, kết nối giao thông nhanh chóng đến các khu vực trung tâm.
  • Khu vực tập trung nhiều trường đại học, học viện, nhu cầu thuê phòng luôn cao, đảm bảo tỷ lệ lấp đầy phòng tối đa.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Nhỉnh 38 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, khả năng sinh lời cao, vị trí thuận lợi và pháp lý minh bạch. Phù hợp với nhu cầu cho thuê lâu dài.