Nhà Đống Đa 38m² giá 8.3 tỷ - Gần ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Đống Đa 38m² giá 8.3 tỷ - Gần ô tô tránh, sổ đỏ chính chủ!

8.3 tỷ
38 m² - 218 triệu/m²

Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
38 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà tại ngõ Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội với nhiều ưu điểm nổi bật. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng với 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng bằng bê tông cốt thép chắc chắn, mặt tiền rộng 3m, nội thất hiện đại, sổ đỏ pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ đi bộ, không khí trong lành, thuận tiện cho thể dục
  • Cách ngõ Văn Chương ô tô tránh chỉ 15m, dễ dàng di chuyển
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, gần các tiện ích như chợ, trường học
  • Thuận tiện cho việc đi lại đến trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc các bạn trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.