Nhà độc lập 80m² tại Phủ Thượng Đoạn giá 4.68 tỷ - Thiết kế thông minh, sẵn thang máy! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà độc lập 80m² tại Phủ Thượng Đoạn giá 4.68 tỷ - Thiết kế thông minh, sẵn thang máy!

4.68 tỷ
80 m² - 59 triệu/m²

Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà độc lập tuyệt vời tại Phủ Thượng Đoạn, Hải Phòng. Với thiết kế thông minh và tiện nghi, căn nhà này hứa hẹn sẽ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 4 tầng với 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 1 phòng khách, bếp và phòng ăn, sân phơi và sân chơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Sân cổng riêng, thiết kế hợp lý, có thang máy chờ, hướng Đông Nam, pháp lý đầy đủ với sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngõ thông rộng 3-3,5m, thuận tiện cho việc di chuyển, xe máy ra vào thoải mái.
  • Có khả năng kinh doanh nhỏ như cắt tóc, gội đầu, nail, spa ngay tại nhà.
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ, và các dịch vụ mua sắm khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.680 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh nhỏ tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!