Nhà độc lập 3 tầng đường Quỳnh Hoàng 63m² giá 3.38 tỷ - Full nội thất hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà độc lập 3 tầng đường Quỳnh Hoàng 63m² giá 3.38 tỷ - Full nội thất hiện đại!

3.38 tỷ
63 m² - 54 triệu/m²

Nam Sơn, Quận An Dương, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
63 m²

Chào mừng quý khách đến với ngôi nhà độc lập 3 tầng tại đường Quỳnh Hoàng, xã Nam Sơn, huyện An Dương, Hải Phòng. Đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện ích và gần gũi với cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm (WC), phòng khách, phòng bếp, phòng thờ, sân phơi, sân để xe
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, tiện nghi đầy đủ, có thể dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học các cấp chỉ 200m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần ủy ban nhân dân và chợ dân sinh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Trạm y tế gần nhà chỉ 300m, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến các khu công nghiệp lớn, phù hợp cho người lao động

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.38 tỷ VND
  • Giấy tờ pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các dịch vụ công cộng và môi trường sống trong lành.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam