Nhà độc lập 3 tầng Đằng Lâm 62m² giá 3.69 tỷ - Thiết kế hiện đại, lô góc thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà độc lập 3 tầng Đằng Lâm 62m² giá 3.69 tỷ - Thiết kế hiện đại, lô góc thoáng mát!

3.69 tỷ
62 m² - 60 triệu/m²

Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
62 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà độc lập vừa mới xây tại Đằng Lâm, Hải Phòng! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, hiện đại và thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm sân cổng riêng, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.3m vuông vắn, lô góc 2 mặt thoáng, sau nhà có không gian lưu không để làm sân tiểu cảnh, hướng nhà Nam mang lại phong thủy tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trường học cấp 1,2 Đằng Lâm khoảng 500m, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Đằng Lâm chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm y tế và bệnh viện, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Không khí trong lành, yên tĩnh, là nơi lý tưởng để an cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.69 tỷ VND (có thể thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và yên tĩnh. Đây sẽ là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm và tận hưởng cuộc sống.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!