Nhà đẹp Xuân La, Tây Hồ 54m² giá 14.55 tỷ - Ô tô đỗ cửa, thang máy | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Xuân La, Tây Hồ 54m² giá 14.55 tỷ - Ô tô đỗ cửa, thang máy

14.55 tỷ
54 m² - 269 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hiếm có tại khu phố Xuân La, quận Tây Hồ! Ngôi nhà với thiết kế hiện đại, thang máy và ô tô đỗ cửa, là nơi lý tưởng cho những gia đình yêu thích không gian rộng rãi và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 5 tầng, 6 phòng ngủ khép kín
  • Đặc điểm: Nhà thoáng trước – thoáng sau, nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, nơi lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn
  • Cách Công viên Hòa Bình và Lotte Mall Tây Hồ chỉ vài phút đi bộ
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện uy tín như Bệnh viện Phổi TW, Bệnh viện E
  • Ngõ thoáng, sạch sẽ, thuận tiện giao thông kết nối các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng, Võ Chí Công, Nguyễn Hoàng Tôn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.55 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình cần không gian rộng rãi, có thang máy và ô tô đỗ cửa. Ngoài ra, đây cũng là một lựa chọn tuyệt vời để kết hợp ở và cho thuê dịch vụ, tạo ra nguồn thu nhập ổn định hàng tháng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!