Nhà đẹp Xô Viết Nghệ Tĩnh 16m² giá 3.55 tỷ - Giảm ngay 100 triệu! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Xô Viết Nghệ Tĩnh 16m² giá 3.55 tỷ - Giảm ngay 100 triệu!

3.55 tỷ
16 m² - 222 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
16 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh, với mức giảm giá hấp dẫn lên đến 100 triệu đồng! Ngôi nhà này không chỉ là nơi để ở mà còn là một khoản đầu tư tuyệt vời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16m² (ngang 2.9m – dài 5.5m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, tổng 3 tầng chắc chắn, gồm 3 phòng ngủ và 3 WC, có ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Full nội thất, đường trước nhà rộng 3m, hẻm thoáng, chỉ cách mặt tiền vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần các tuyến xe buýt, giúp di chuyển dễ dàng tới trung tâm thành phố.
  • Hệ thống an ninh khu vực đảm bảo sự an toàn cho gia đình bạn.
  • Gần bệnh viện và các dịch vụ y tế, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.55 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ nội thất và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam