Nhà đẹp Võng Thị Tây Hồ 80m² giá 18.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Võng Thị Tây Hồ 80m² giá 18.9 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

18.9 tỷ
80 m² - 236 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn nhà Võng Thị, Tây Hồ, nơi hội tụ những tiện nghi hiện đại và phong cảnh tuyệt đẹp. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai yêu thích sự thanh bình giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian phòng khách rộng rãi và bếp hiện đại.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6m, ngõ rộng, ô tô tránh nhau, nội thất đẹp, sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Hồ Tây chỉ 200m, không khí trong lành và thoáng đãng.
  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Tây Hồ và các trường mầm non.
  • Tiện lợi cho việc mua sắm với chợ, siêu thị và cửa hàng xung quanh.
  • Có nhiều quán cà phê và nhà hàng phục vụ nhu cầu giải trí.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi, gần gũi thiên nhiên và không gian yên tĩnh, thích hợp cho cả nhu cầu ở và đầu tư.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!