Nhà đẹp Võ Thị Sáu, Tân Định 44m² giá 8.35 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Võ Thị Sáu, Tân Định 44m² giá 8.35 tỷ - Full nội thất sang trọng!

8.35 tỷ
44 m² - 190 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
44 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Võ Thị Sáu, phường Tân Định, Quận 1. Không chỉ sở hữu diện tích 44m², ngôi nhà còn được thiết kế đầy đủ nội thất sang trọng, sẵn sàng để bạn và gia đình dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, không gian thoáng mát, thiết kế hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ Tân Định không xa, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Cách bệnh viện chỉ vài phút đi bộ, đảm bảo an tâm cho sức khỏe.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.350 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn trẻ, những người yêu thích không gian sống thoải mái và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.