Nhà đẹp Văn Cao 57m² giá 15,9 tỷ - Nhà dân xây cực đẹp, view tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Văn Cao 57m² giá 15,9 tỷ - Nhà dân xây cực đẹp, view tuyệt vời!

15.9 tỷ
57 m² - 279 triệu/m²

Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
57 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà đẹp tọa lạc tại phố Văn Cao, nơi không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận như Liễu Giai, Đội Cấn, Núi Trúc và sát Hồ Tây.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 57m²
  • Bố trí: Tầng 1 gồm phòng khách, bếp và vệ sinh; Tầng 2, 3, 4, 5 mỗi tầng 1 phòng ngủ và vệ sinh riêng.
  • Đặc điểm: Nhà hai mặt thoáng, thiết kế sáng thoáng với nhiều cửa sổ, phòng thờ, sân phơi, sân café và cây cảnh mang đến view cực đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, tạo không gian sống trong lành và thoáng đãng.
  • Chỉ cách vài phút đi bộ đến các tuyến phố lớn như Liễu Giai và Đội Cấn.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và các dịch vụ tiện ích.
  • Nhiều trường học, bệnh viện và chợ gần kề, đáp ứng mọi nhu cầu sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này!