Nhà đẹp Thủ Đức 28m² giá 1.78 tỷ - Đầu tư sinh lời cho gia đình nhỏ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Thủ Đức 28m² giá 1.78 tỷ - Đầu tư sinh lời cho gia đình nhỏ!

1.78 tỷ
28 m² - 64 triệu/m²

Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà mới tinh tại Thủ Đức, nơi lý tưởng cho gia đình nhỏ mới ra riêng! Ngôi nhà được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, mang lại cảm giác dễ chịu cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, nở hậu, hẻm thông, ban công và cửa sổ rộng rãi, thoáng mát, đông dân cư, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thủ Đức, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, cấp 2 chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến quận 9 và quận 2
  • Gần khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.78 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh tại khu vực Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả!