Nhà đẹp Thới An, Q12, HCM 20m² giá 1.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Thới An, Q12, HCM 20m² giá 1.35 tỷ - Sổ hồng chính chủ

1.35 tỷ
20 m² - 68 triệu/m²

Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
20 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh! Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà với giá cả hợp lý và pháp lý rõ ràng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà đúc 1 lầu, có sổ hồng chung, pháp lý rõ ràng, mua bán vi bằng đã đồng sở hữu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thới An, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Thới An chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trục đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như quán ăn, siêu thị, và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.350 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tại khu vực đông dân cư và phát triển của Quận 12.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này!