Nhà đẹp thiết kế siêu thoáng Gò Vấp 85.5m² giá 8.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp thiết kế siêu thoáng Gò Vấp 85.5m² giá 8.8 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

8.8 tỷ
85.5 m² - 103 triệu/m²

Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
85.5 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà mơ ước tại đường Nguyễn Oanh, phường 6, quận Gò Vấp! Với thiết kế siêu thoáng và đẹp mắt, đây chính là không gian lý tưởng cho gia đình bạn. Ngôi nhà nở hậu hình L, mang lại sự rộng rãi và sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85.5m² (5x12m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng bếp rộng rãi, ban công xanh mát
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng, xe hơi đỗ cổng, hẻm thông tứ tung

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Gò Vấp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Nguyễn Oanh chỉ 800m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom Gò Vấp và Lotte Mart
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với cộng đồng. Với thiết kế đẹp và hàng xóm thân thiện, bạn sẽ cảm thấy như trở về nhà ngay khi bước chân vào.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam