Nhà đẹp Tân Phú 75m² giá 10.7 tỷ - Vào ở ngay, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Tân Phú 75m² giá 10.7 tỷ - Vào ở ngay, thiết kế hiện đại!

10.7 tỷ
75 m² - 143 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà đẹp tại quận Tân Phú, nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Với thiết kế hiện đại, căn nhà 4 tầng này không chỉ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt mà còn mang đến không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 4 phòng tắm hiện đại
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, thiết kế thông minh, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Tô Hiệu, lý tưởng cho việc tập thể dục và dắt cún đi dạo
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến trung tâm thương mại và các tiện ích xung quanh
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện, phục vụ tốt cho nhu cầu gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế.