Nhà đẹp Tân Phú 25m² giá chỉ 3.6 tỷ - Vị trí đắc địa, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Tân Phú 25m² giá chỉ 3.6 tỷ - Vị trí đắc địa, sẵn sàng ở ngay!

3.6 tỷ
25 m² - 144 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
25 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại Tân Phú, một trong những khu vực phát triển và an ninh nhất TP. Hồ Chí Minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, nhà sạch, ở liền
  • Đặc điểm: Hướng Tây, vị trí cực đẹp, khu dân trí cao, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND Quận Tân Phú, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Cách siêu thị, cửa hàng tiện lợi chỉ 500m, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính, thuận tiện cho việc đi lại
  • Khu vực có nhiều quán ăn, cà phê, tạo không gian sống thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.6 tỷ VND, thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp trong một khu vực tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để xem nhà 24/7, khóa số sẵn sàng!