Nhà đẹp Tân Hoà Đông, Quận 6, 69m² giá chỉ 9.1 tỷ - Đón Tết sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Tân Hoà Đông, Quận 6, 69m² giá chỉ 9.1 tỷ - Đón Tết sang trọng!

9.1 tỷ
69 m² - 132 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
8 Phòng
Diện tích
69 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại Tân Hoà Đông, Quận 6, nơi lý tưởng để đón Tết sum vầy bên gia đình và bạn bè. Căn nhà 5 tầng với thiết kế hiện đại sẽ mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69m²
  • Bố trí: Trệt lửng 3 lầu, gồm 6 phòng ngủ và 8 WC
  • Đặc điểm: Thang máy kính 450kg, sổ hồng hoàn công 2025

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Quận 6, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ Tân Hoà Đông chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Các trường học từ mầm non đến trung học phổ thông xung quanh, thuận lợi cho việc học tập của trẻ
  • Di chuyển nhanh chóng đến các quận 11, Tân Phú và khu vực trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đông thành viên, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư gần trung tâm thành phố với đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!