Nhà đẹp Tân Bình 5 tầng 79.8m² giá 11 tỷ - Hẻm ô tô thông rộng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Tân Bình 5 tầng 79.8m² giá 11 tỷ - Hẻm ô tô thông rộng

11 tỷ
79.8 m² - 138 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
79.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Tân Bình! Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà 5 tầng này mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.8m²
  • Bố trí: 5 tầng với đầy đủ công năng sử dụng, có phòng khách rộng rãi, 4 phòng ngủ, bếp và phòng tắm tiện nghi.
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô thông rộng 7m, khu vực yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho gia đình và làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cống Lỡ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút di chuyển.
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.
  • Khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, bệnh viện, công viên, đảm bảo cuộc sống đầy đủ và tiện nghi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hoặc những nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ bất động sản tại khu vực Tân Bình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này. Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội