Nhà đẹp Tân Bình 34m² giá 4.68 tỷ - Phòng ngủ dưới trệt tiện lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Tân Bình 34m² giá 4.68 tỷ - Phòng ngủ dưới trệt tiện lợi!

4.68 tỷ
34 m² - 138 triệu/m²

15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tọa lạc ngay chợ Tân Trụ, quận Tân Bình. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xung quanh và đặc biệt là có phòng ngủ dưới trệt vô cùng thuận tiện!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 WC, sân phơi
  • Đặc điểm: Full nội thất, hệ thống năng lượng mặt trời, phòng ngủ dưới trệt tiện lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Tân Trụ chỉ cách nhà vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường lớn như Trường Chinh, Phan Huy Ích, giúp di chuyển dễ dàng
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh tốt, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần chợ và trường học, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản trong khu vực phát triển của quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời mà nó mang lại!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam