Nhà đẹp tại Vincom Quang Trung, Gò Vấp - 46m² chỉ 5.29 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp tại Vincom Quang Trung, Gò Vấp - 46m² chỉ 5.29 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

5.29 tỷ
46 m² - 115 triệu/m²

Phường 10, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
46 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà đẹp tại Vincom Quang Trung, Gò Vấp. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công rộng thoáng (có thể làm thêm phòng ngủ)
  • Đặc điểm: Bàn giao nhà full nội thất cao cấp, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Vincom Quang Trung vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích khác phục vụ đời sống
  • Hẻm 3m, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Xung quanh có nhiều quán ăn và dịch vụ giải trí, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.29 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi trẻ, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi ngay trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp này!