Nhà đẹp Quang Trung - Hà Đông 30.8m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Quang Trung - Hà Đông 30.8m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

6.5 tỷ
30.8 m² - 211 triệu/m²

Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
30.8 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại khu vực sầm uất Quang Trung, Hà Đông! Đây là lựa chọn lý tưởng cho cả việc ở và đầu tư, với thiết kế 4.5 tầng đầy tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30.8m²
  • Bố trí: 4 tầng, công năng sử dụng tối ưu
  • Đặc điểm: Nhà thoáng, mặt tiền 3.12m, hướng Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Quang Trung chỉ 500m, mua sắm tiện lợi
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Quanh khu vực có nhiều quán ăn, cà phê, giải trí, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ như Hà Đông.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.