Nhà đẹp Quận 4, 4PN, 3WC, 47.7m² giá 5.2 tỷ - Độc quyền chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Quận 4, 4PN, 3WC, 47.7m² giá 5.2 tỷ - Độc quyền chính chủ!

5.2 tỷ
47.7 m² - 109 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận 4, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
47.7 m²

Khám phá ngay ngôi nhà tuyệt vời tại Quận 4, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn! Ngôi nhà mới đẹp với thiết kế hiện đại, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.7m² (4.35m x 11m)
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu + sân thượng
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, đầy đủ nội thất, kết cấu bê tông cốt thép kiên cố

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm rộng 3.5m, thông thoáng, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Cách trung tâm Quận 1 chỉ 10 phút đi xe máy
  • Gần các trục đường lớn như Tôn Đản và Tân Vĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.2 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!