Nhà đẹp quận 10, đường Ba Tháng Hai 31m² giá 10.4 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp quận 10, đường Ba Tháng Hai 31m² giá 10.4 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

10.4 tỷ
31 m² - 335 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 5 tầng đẹp, tọa lạc tại quận 10, đường Ba Tháng Hai. Ngôi nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu và sân thượng, mỗi tầng có 1 phòng ngủ khép kín, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hẻm rộng 3 ô tô né nhau, thuận tiện cho việc kinh doanh văn phòng, spa hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Siêu thị Satramart, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ cách vài phút đi bộ đến các trường học, rất thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt.
  • Dễ dàng kết nối với các quận lân cận qua hệ thống giao thông phát triển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai muốn vừa ở vừa kinh doanh, đặc biệt là các bạn trẻ muốn khởi nghiệp hoặc gia đình có nhu cầu an cư lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!