Nhà đẹp phường Tân Thới Nhất quận 12 - 52m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp phường Tân Thới Nhất quận 12 - 52m² giá 5.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ

5.5 tỷ
52 m² - 106 triệu/m²

Tân Thới Nhất, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phường Tân Thới Nhất, quận 12! Ngôi nhà còn rất mới, thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho bạn và gia đình chuyển vào ở ngay. Chủ nhà cần bán gấp với giá tốt và tặng kèm toàn bộ nội thất có giá trị cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: Đúc trệt 2 lầu BTCT, thiết kế thông thoáng, tiện nghi
  • Đặc điểm: Sổ hồng hoàn công đầy đủ, pháp lý rõ ràng, trang bị nội thất full mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Tham Lương, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách chợ Lạc Quang chỉ vài phút đi bộ, tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần nhà thờ Lạc Quang, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt tôn giáo
  • Siêu thị Coopmart và Bách Hóa Xanh gần kề, phục vụ đầy đủ nhu cầu hàng ngày
  • Khu vực đang phát triển mạnh với nhiều dự án hạ tầng lớn đang triển khai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ, nhân viên văn phòng hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Hãy gọi cho Phương để biết thêm chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội