Nhà đẹp Phú Thượng 43.5m² giá 8 tỷ - Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Phú Thượng 43.5m² giá 8 tỷ - Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi!

8 tỷ
43 m² - 186 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
43 m²

Chào mừng quý khách đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại Phú Thượng, Tây Hồ, nơi lý tưởng để an cư và đầu tư!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.5m²
  • Bố trí: 4 tầng, với 4 phòng ngủ và vệ sinh đầy đủ chức năng
  • Đặc điểm: Khung cột vững chắc, thiết kế hiện đại, có thể lắp thang máy, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc cho thuê, nhà được xây dựng với tâm huyết, thoáng sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách mặt phố An Dương Vương 50m, thuận tiện di chuyển đến các tuyến đường lớn
  • Gần Lạc Long Quân, Võ Chí Công và cầu Nhật Tân, kết nối nhanh chóng với trung tâm thành phố
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho gia đình và người làm việc tại Hà Nội
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và thuận tiện, cũng như nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản giá trị tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội