Nhà đẹp phố Ngọc Hà, 38m² giá 9.15 tỷ - Gần Lăng Bác và tiện ích đầy đủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp phố Ngọc Hà, 38m² giá 9.15 tỷ - Gần Lăng Bác và tiện ích đầy đủ!

9.15 tỷ
38 m² - 241 triệu/m²

Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tuyệt vời tại phố Ngọc Hà, quận Ba Đình! Với chỉ 1 phút đi bộ đến Lăng Bác, căn nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn một cuộc sống tiện nghi và thoải mái giữa lòng Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: Căn nhà lớn 30m², mặt tiền 7,32m, 6 tầng thang máy: 1 phòng khách, 1 phòng học/thư viện (có thể chuyển thành phòng ngủ), 4 phòng ngủ khép kín, bếp, phòng ăn, phòng thờ và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Căn nhỏ 8m², mặt tiền 4,55m, 5 tầng: để xe, bếp, 2 phòng ngủ khép kín, sân phơi. Căn nhỏ có thể cho thuê với giá 8 triệu/tháng, tạo dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 1 phút đi bộ đến Lăng Bác, thuận tiện cho việc tham quan và thưởng thức không gian yên bình.
  • Gần Hồ Tây, công viên Bách Thảo, tạo không gian sống xanh mát.
  • Tiện ích mua sắm chỉ cách đó vài phút như TTTM Lotte Mart và Vinhomes Metropolis.
  • Gần các địa điểm văn hóa như Văn Miếu Quốc Tử Giám và SVĐ Hàng Đẫy.
  • Khu vực an ninh tốt với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai muốn đầu tư sinh lời từ việc cho thuê nhờ vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhắn tin trước 30 phút để mình có thể mở cửa cho bạn xem nhà bất cứ lúc nào.