Nhà đẹp phố Đông Thiên 35m² giá 4.4 tỷ - Sẵn sàng cho thuê hoặc đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp phố Đông Thiên 35m² giá 4.4 tỷ - Sẵn sàng cho thuê hoặc đầu tư!

4.4 tỷ
35 m² - 126 triệu/m²

Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại phố Đông Thiên, quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho cả nhu cầu đầu tư và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm, 1 phòng khách, 1 bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: 4 tầng, thiết kế thông minh, đầy đủ công năng sử dụng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách ô tô 1 bước, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trường học, trung tâm mua sắm và bệnh viện
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Lê Trọng Tấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Hà Nội hoặc cho những nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê với dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.