Nhà đẹp phố Đặng Tiến Đông 49m² giá 12 tỷ - Ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp phố Đặng Tiến Đông 49m² giá 12 tỷ - Ô tô vào tận nơi!

12 tỷ
37.6 m² - 319 triệu/m²

Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
37.6 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp ở phố Đặng Tiến Đông, quận Đống Đa. Đây là khu vực hiếm hoi có nhà bán, được nhiều khách hàng săn đón. Với vị trí ngõ nông, tiện lợi cho việc di chuyển, ô tô có thể vào tận nơi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:49m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm:Nhà thiết kế hiện đại, các tầng thông sàn, mặt tiền 5,6m bề thế. Nội thất xịn sò với cửa gỗ lim chắc chắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như THCS Trung Liệt và THPT Đống Đa
  • Cách chợ ngay trong khu vực, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng như bệnh viện, trung tâm thương mại
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và gần Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị lâu dài trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội