Nhà đẹp Phan Huy Ích, Tân Bình 93m² giá 15.5 tỷ - Chính chủ, thương lượng | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Phan Huy Ích, Tân Bình 93m² giá 15.5 tỷ - Chính chủ, thương lượng

15.5 tỷ
93 m² - 167 triệu/m²

Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
93 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại phường 15, quận Tân Bình, với thiết kế 4 tầng hiện đại, không gian sống đầy đủ tiện nghi, lý tưởng cho gia đình đông thành viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, sổ đỏ chính chủ, đường rộng 12m (lề 3m)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Trần Hưng Đạo, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phạm Văn Hai chỉ 1km, mua sắm dễ dàng
  • Gần bệnh viện Tân Bình 2km, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này thích hợp cho gia đình đông người, hoặc những ai muốn có không gian sống thoải mái và tiện nghi tại trung tâm Tân Bình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!