Nhà đẹp Phạm Văn Chiêu Gò Vấp 56m² giá 8.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Phạm Văn Chiêu Gò Vấp 56m² giá 8.86 tỷ - Sẵn sàng ở ngay

8.86 tỷ
56 m² - 158 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

15 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
56 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà phố hiện đại tại vị trí đắc địa quận Gò Vấp. Với thiết kế tối ưu, nội thất cao cấp và không gian sống đẳng cấp, đây chính là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m² (3.5m x 16m)
  • Bố trí: Kết cấu 5 tầng (Trệt + lửng + 3 lầu), bao gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng xông hơi thư giãn, phòng thờ trang nghiêm và sân thượng trước sau thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, dân trí cao, nhà thiết kế mới hiện đại, hướng Tây Nam phong thủy tốt, sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thạch Đà chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống trường học các cấp, môi trường giáo dục lý tưởng cho con trẻ
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường Phạm Văn Chiêu, dễ dàng di chuyển về trung tâm quận
  • Gần các cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và dịch vụ chăm sóc sức khỏe trong bán kính 1km
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, văn minh và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.86 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp cho các gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng, hoặc những khách hàng tìm kiếm tài sản có vị trí đẹp, hẻm xe hơi thông thoáng để an cư lâu dài tại trung tâm Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết nhất từ chủ nhà.