Nhà đẹp Ngọc Thụy Long Biên 38m² giá 7.75 tỷ - Chủ gấp bán ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Ngọc Thụy Long Biên 38m² giá 7.75 tỷ - Chủ gấp bán ngay!

7.75 tỷ
38 m² - 204 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chủ gấp bán nhà đẹp tại Ngọc Thụy, Long Biên với diện tích 38m², mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho gia đình muốn sống trong không gian an lành và tiện nghi. Ngôi nhà mới xây, thiết kế hiện đại, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay. Với mật độ dân cư cao, khu vực có an ninh tốt, đây thực sự là nơi lý tưởng để sinh sống và phát triển gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh và hợp lý
  • Đặc điểm: Nhà mới, ở ngay, dân trí cao, an sinh đỉnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, chăm sóc sức khỏe thuận tiện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người muốn tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an ninh và tiện nghi, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội