Nhà đẹp Ngọc Lâm, Long Biên 33m² giá 8.95 tỷ - Nhà 6 tầng thang máy hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Ngọc Lâm, Long Biên 33m² giá 8.95 tỷ - Nhà 6 tầng thang máy hiện đại!

8.95 tỷ
33 m² - 271 triệu/m²

Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp hiếm có tại khu vực Ngọc Lâm, Long Biên! Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, ngôi nhà 6 tầng này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn an cư trong một vị trí thuận lợi, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích đô thị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: 6 tầng, mặt tiền 6.4m
  • Đặc điểm: Nhà có thang máy, thiết kế hiện đại, full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố Ngọc Lâm chỉ vài bước, thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần hồ Tai Trâu, nơi lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn.
  • Chỉ mất vài phút để tới cầu Long Biên và cầu Chương Dương, dễ dàng di chuyển vào trung tâm phố cổ Hà Nội.
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc cho thuê làm văn phòng, homestay.
  • Sổ đỏ nở hậu, chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, người muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam