Nhà đẹp Ngô Thì Nhậm 59m² giá 9.9 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích vô vàn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Ngô Thì Nhậm 59m² giá 9.9 tỷ - Vị trí đắc địa, tiện ích vô vàn!

9.9 tỷ
59 m² - 168 triệu/m²

Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
59 m²

Khám phá một ngôi nhà đẹp tại khu đô thị Ngô Thì Nhậm, nơi có vị trí đắc địa và tiện ích phong phú. Với diện tích 59m² và thiết kế 5 tầng, mặt tiền 6m, ngôi nhà này phù hợp cho cả gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:59m²
  • Bố trí:5 tầng, thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm:Nhà xây kiên cố, có sổ đỏ chính chủ, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ điều hòa, không khí trong lành, lý tưởng cho gia đình
  • Chỉ vài bước chân đến nhà thi đấu, thuận tiện cho các hoạt động thể thao
  • Cách trung tâm thương mại Metro chỉ vài phút di chuyển
  • Gần chợ dân sinh và trường học các cấp, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Quang Trung, Tô Hiệu, Vạn Phúc, Lê Văn Lương, Ngô Quyền

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:9.9 tỷ VND - có thương lượng cho khách mua nhiệt tình

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!