Nhà đẹp mới xây 42m² giá 8.25 tỷ - Gara xe hơi trong nhà, Gò Vấp | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp mới xây 42m² giá 8.25 tỷ - Gara xe hơi trong nhà, Gò Vấp

8.25 tỷ
42 m² - 196 triệu/m²

11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Khám phá ngôi nhà tuyệt đẹp, mới xây tại đường Nguyễn Văn Khối, phường 11, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, tiện nghi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (4x11)
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: 5 tầng bê tông cốt thép, gara ô tô, bếp chuẩn resort mini, sân thượng thoáng mát, full nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Làng Hoa, không gian sống xanh mát
  • Cách chợ Hạnh Thông Tây chỉ 500m, thuận tiện mua sắm
  • Hẻm xe hơi 5m, dễ dàng di chuyển
  • Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.25 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích sự tiện nghi và không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.