Nhà đẹp Minh Khai 24.8m² giá chỉ 6 tỷ - Sổ vuông vắn chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Minh Khai 24.8m² giá chỉ 6 tỷ - Sổ vuông vắn chính chủ!

6 tỷ
24 m² - 250 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
24 m²

Khám phá ngay căn nhà đẹp tại đường Minh Khai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội! Với diện tích 24.8m², thiết kế thông minh gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, căn nhà này hoàn toàn phù hợp cho gia đình bạn. Sổ hồng vuông vắn, pháp lý rõ ràng, giá bán chỉ 6 tỷ VND - một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24.8m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sổ hồng vuông vắn, thiết kế thông minh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Time City, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách nhiều trường học và cơ sở giáo dục chỉ 500m
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các bệnh viện, trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, hiện đại và tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết!