Nhà đẹp Lý Phục Man Quận 7 - 81.4m² giá 9.6 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Lý Phục Man Quận 7 - 81.4m² giá 9.6 tỷ - Sổ hồng chính chủ

9.6 tỷ
81 m² - 119 triệu/m²

Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
81 m²

Khám phá ngay căn nhà đẹp tại đường Lý Phục Man, Quận 7, với thiết kế nội thất chỉn chu, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.4m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Nhà có kích thước 5.1m x 16m, sổ hồng riêng, công chứng ngay, nằm trong hẻm an ninh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vincom Nam Long chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần Bệnh Viện Đa Khoa Quận 7, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Chợ Lý Phục Man gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Big C Nam Long chỉ cách 500m, dễ dàng tiếp cận các mặt hàng cần thiết
  • Trường Quốc Tế Emasi Nam Long chỉ 1.5km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại Quận 7, gần các tiện ích và trường học quốc tế.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này tại Lý Phục Man!