Nhà đẹp Lê Quang Định Bình Thạnh 39m² giá 5.35 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Lê Quang Định Bình Thạnh 39m² giá 5.35 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

5.35 tỷ
39 m² - 137 triệu/m²

Phường 05, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
39 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp tại đường Lê Quang Định, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh! Căn nhà với thiết kế hợp lý, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống mới của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m² (3.3m x 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, bao gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet.
  • Đặc điểm: Hướng Đông, hoàn công đủ, full nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ một quãng đường ngắn, tiện lợi cho việc đi lại.
  • Gần chợ Bà Chiểu, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Nhiều trường học, bệnh viện và dịch vụ tiện ích trong khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.35 tỷ VND (còn bớt)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này ngay hôm nay!