Nhà đẹp Lâm Tường 98,3m² giá 6,2 tỷ - Ô tô vào tận nhà, vị trí vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Lâm Tường 98,3m² giá 6,2 tỷ - Ô tô vào tận nhà, vị trí vàng!

6.2 tỷ
98 m² - 63 triệu/m²

Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
98 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà đẹp tại Lâm Tường! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà với diện tích lên đến 98,3m², chỉ cách mặt đường Lâm Tường 20m, ô tô vào tận cửa, rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98,3m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, sân phơi, sân cổng riêng
  • Đặc điểm: Cấu trúc 3.5 tầng vững chắc, hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt đường Lâm Tường chỉ 20m, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần trường học, chợ, bệnh viện trong bán kính 500m
  • Không gian sống yên tĩnh, dân trí cao và an ninh tuyệt đối
  • Ngõ nông, giao thông thuận tiện, ô tô nhỏ vào tận cửa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,2 tỷ VND (Có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, an toàn và gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để xem nhà trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội này!