Nhà đẹp Lạch Tray 61m² giá 7.59 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Lạch Tray 61m² giá 7.59 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

7.59 tỷ
61 m² - 124 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
61 m²

Khám phá ngôi nhà đẹp ngay tại Lạch Tray, Hải Phòng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Ngôi nhà có mặt ngõ thông thoáng, thuận lợi di chuyển và là nơi lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng thờ, sân phơi, ô tô đỗ cửa
  • Đặc điểm: Xây mới độc lập, full nội thất, có thang máy

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lạch Tray chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Gần bệnh viện đa khoa, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố bằng hệ thống giao thông công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.590 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi và thuận lợi trong việc di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!