Nhà đẹp Kim Giang Hoàng Mai 38m² giá 9.86 tỷ - Full nội thất, về ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Kim Giang Hoàng Mai 38m² giá 9.86 tỷ - Full nội thất, về ở ngay!

9.86 tỷ
38 m² - 259 triệu/m²

Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà đẹp tại phố Kim Giang, quận Hoàng Mai, Hà Nội! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà với thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách và bếp
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, đầy đủ nội thất cao cấp, phong cách hiện đại, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Thăng Long, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách KĐT Đại Kim mới chỉ 500m, với nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh
  • Ngõ thoáng, sạch sẽ, dân trí cao, an ninh đảm bảo
  • Gần chợ Kim Giang và các siêu thị lớn, dễ dàng mua sắm hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và sở hữu ngay căn nhà tuyệt vời này!