Nhà đẹp Khương Trung, 27m² giá 3,35 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Khương Trung, 27m² giá 3,35 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.35 tỷ
27 m² - 124 triệu/m²

Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
27 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt đẹp tại Khương Trung, quận Thanh Xuân! Nhà không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn nằm trong vị trí thuận lợi, giúp bạn dễ dàng kết nối với các tuyến phố lớn như Nguyễn Trãi, Ngã Tư Sở, Vũ Tông Phan và Khương Hạ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, tổng 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng khang trang, đầy đủ nội thất, thiết kế hiện đại, mặt tiền rộng 3,4m. Ngõ thông thoáng, có thể đi xe máy vào, không gian sống thoáng đãng, sáng sủa.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ Đầm Hồng chỉ 50m, thuận tiện cho việc tập thể dục, thư giãn.
  • Đi bộ đến các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học và bệnh viện trong khu vực.
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, những ai tìm kiếm không gian sống gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi và thuận tiện cho việc di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam