Nhà đẹp Khúc Hạo, Lê Chân 60m² - 4 tầng thang máy, ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà đẹp Khúc Hạo, Lê Chân 60m² - 4 tầng thang máy, ô tô đỗ cửa

6.999 tỷ
60 m² - 117 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
60 m²

Sở hữu ngay căn nhà xây mới tinh, thiết kế hiện đại tại vị trí đắc địa phố Khúc Hạo, quận Lê Chân. Với kết cấu 4 tầng kiên cố cùng hệ thống thang máy tiện nghi, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình muốn tận hưởng không gian sống đẳng cấp ngay tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (Ngang 4m)
  • Bố trí: 4 tầng gồm 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng khách sang trọng, phòng thờ và sân phơi thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới 100%, trang bị thang máy 450kg, có gara ô tô riêng, ngõ thông rộng từ 4-4.5m, ô tô đỗ tận cửa cực kỳ thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường THCS Vĩnh Niệm chỉ 500m, thuận tiện đưa đón con đi học.
  • Gần chợ dân sinh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày.
  • Cách bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Hải Phòng khoảng 1.5km, an tâm về sức khỏe.
  • Kết nối nhanh chóng đến các trục đường chính như Nguyễn Văn Linh, Thiên Lôi, giao thông thuận tiện.
  • Gần các khu vui chơi giải trí và trung tâm thương mại lớn tại quận Lê Chân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.999 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ hiện đại, những khách hàng tìm kiếm không gian sống có thang máy tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có vị trí đẹp, dễ dàng kinh doanh hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp sớm nhất!